Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ spu acrylic sports flooring ] trận đấu 308 các sản phẩm.
Blue Backyard Multi Sport Court Chống trượt Chống tia UV
| Trò chơi:: | Nhiều loại sàn thể thao, bóng rổ, bóng chuyền, cầu lông, quần vợt, v.v. |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |
Sàn SPU màu xanh lá cây chuyển đổi cứng không độc hại với đệm mềm phục hồi
| Tên: | Đệm phục hồi chuyên nghiệp màu xanh lá cây, mềm và cứng Sàn thể thao SPU, không độc hại |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
| Độ giãn dài khi kéo,%: | 1108 |
ITF SPU Flooring Silicon PU Acrylic Chống nước
| Trò chơi:: | sân bóng rổ |
|---|---|
| Độ dày:: | 8 mm |
| Vật chất: | Silicon Polyurethane |
Sàn sân bóng rổ tổng hợp ngoài trời Silicon PU
| Trò chơi:: | Sàn sân bóng rổ |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Chứng chỉ:: | ITF, IAAF |
Khả năng hấp thụ tác động cao hơn Silicon PU Đường chạy thể thao / Sàn đường băng
| Vật liệu: | SPU |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
| biến dạng dọc: | 1,48 |
Eco Friendly High Rebound Customized Tennis Court Silicon PU sàn với ITF
| Vật liệu: | SPU acrylic |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh/đỏ/xanh/ |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Cách âm sàn sân thể thao ngoài trời màu xanh cổ điển
| Trò chơi:: | Bóng rổ, bóng chuyền, cầu lông, v.v. |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, bảo vệ an toàn, v.v. |
| Giá trị của Rebound:: | 88% |
Đường chạy cao su Full Pur Self Knot Spu không độc hại cho ngoài trời trong nhà
| Vật liệu: | SPU |
|---|---|
| Cách sử dụng: | trong nhà/ngoài trời |
| Tính năng: | môi trường thân thiện |
Sàn sân cầu lông trong nhà ITF, Sân cầu lông bề mặt acrylic 5mm
| Trò chơi:: | Quần vợt |
|---|---|
| Độ dày:: | 5 mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |
Sàn bóng rổ tổng hợp ISO Chống màu cách ly
| Trò chơi:: | bóng rổ |
|---|---|
| Ma sát trượt:: | 76n |
| Giá trị của Rebound:: | 88% |

