Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ spu acrylic sports flooring ] trận đấu 308 các sản phẩm.
Độ giãn 853% khi nghỉ CN-S02 SPU Sàn thể thao quần vợt cho trường học
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
88% giá trị của Sàn thể thao quần vợt SPU Rebound
| Vật liệu: | silicon polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
CN-04-W Sơn lót chống thấm màu xanh lá cây Sơn lót bóng rổ SPU ổn định và hiệu quả
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh đậm hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trong thùng / pallet |
Silicon Polyrethane Sân tennis Đệm đàn hồi
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Đệm lót sàn sân tennis cao su acrylic
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
Màu xanh lá cây sân tennis bề mặt acrylic
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Sàn bóng rổ 3.5mpa SPU Chống trượt nước màu đỏ cho sân thể thao trường học
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Độ cứng, 20 ℃: | 46 |
| Độ giãn dài kéo: | 1108 |
Sàn chống tia UV SPU Cứng lên trên Mềm xuống Không đổi màu
| Chức năng:: | Bảo vệ an toàn, trang trí đẹp |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Trò chơi thể thao, sân bóng rổ, sân tennis |
| Đặc tính:: | Mọi thời tiết, chống tia cực tím, thân thiện với môi trường |
Blue Green Silicon Polyurethane Tennis Sàn cao su chống tia cực tím
| Vật liệu: | Silicon PU, SPU, Silicon Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân chơi trường học, sân vận động, sàn phòng tập thể dục |
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, nhiều màu sắc tươi sáng để lựa chọn |
Sàn sân bóng rổ tổng hợp IAAF
| Hàm số:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |
| Tính năng:: | Thân thiện với môi trường, không sinh thái |

