Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm children playground rubber flooring ] trận đấu 96 các sản phẩm.
Cộng đồng Runway Sàn cao su Epdm Chống ăn mòn Kiềm
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh lục, Xanh lam, Vàng, Tím, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu:: | EPDM-Polyme |
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | EPDM: PU=1:5.5 hoặc 1:6 |
Sky Blue Hạt cao su EPDM Sân chơi cho trẻ em Đường chạy
| Màu sắc:: | Màu xanh, đỏ, xanh lá cây, vv |
|---|---|
| Vật liệu:: | cao su ethylene-propylene-diene-terpolymer |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5-1.5mm, 1-2.5mm, 1-3mm. 2-4mm, vv |
Sàn cao su EPDM cách âm, Sàn sân chơi trong nhà
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, v.v. |
Sàn cao su Play Park Chống tia ôzôn chống tia cực tím
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, v.v. |
Ván sàn cao su EPDM dạng hạt, Sàn cao su đổ ướt IAAF
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Thảm cao su sân chơi ngoài trời màu xanh lam Ướt hạt EPDM
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sàn cao su EPDM không độc hại
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sàn cao su EPDM chống tĩnh điện, Sàn ngoài trời an toàn cho trẻ em ISO
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Sàn cao su EPDM màu đỏ ngoài trời Kháng oxy hóa Màu sắc
| Vật liệu: | EPDM |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 00,5-1,5mm, 0,5-2,5mm, 1-3mm, 2-4mm |
Công viên giải trí Sàn cao su EPDM Chống mài mòn cao
| Vật chất: | Hạt EPDM và chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1: 5.5 hoặc 1: 6 |
| Màu sắc: | Xanh lá cây, xanh dương, đỏ, vàng, đen. |

