Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm children playground rubber flooring ] trận đấu 96 các sản phẩm.
Sàn cao su sân sau trường học, sàn EPDM màu vàng
| Vật liệu:: | Chất kết dính EPDM, PU |
|---|---|
| Tỷ lệ pha trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg : 5,5kg hoặc 1kg:6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Chống tia cực tím Màu sắc bền lâu Sàn cao su EPDM ITF Gạch lát sàn EPDM
| Tên sản phẩm:: | Sàn EPDM cao su, Sàn hạt EPDM |
|---|---|
| Cơ cấu sản phẩm ::: | Kết hợp EPDM với PU |
| Đơn xin:: | Đường chạy bộ, Đường đi bộ, sân thể dục, sân tập thể dục, thể thao và sân chơi |
Sàn cao su EPDM màu đỏ Bề mặt đường chạy bộ Chống tia cực tím
| Vật chất:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Di chuyển Sàn gỗ EPDM RUbber nhiều lớp Bảo vệ môi trường Không gây hại
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Đăng kí: | đường học hoặc công viên |
| Tỷ lệ khôi phục quyền sử dụng: | 98.1 |
Màu đỏ nhiều lớp di chuyển Sàn cao su EPDM Cách âm chống thấm nước Chống trượt
| Màu sắc: | Màu đỏ |
|---|---|
| Ứng dụng: | đường đua và phòng tập thể dục |
| Tỷ lệ phục hồi nén: | 98,3 |
cao su chống tia UV EPDM có thể được sử dụng trong sân chơi / công viên / công viên giải trí
| Vật liệu: | Hạt EPDM |
|---|---|
| Tỷ lệ phục hồi nén: | 98,5% |
| Giá trị Springback: | 26mm |
Hạt cao su EPDM 3mm Sàn sân chơi thể dục chống trượt
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng khác nhau để lựa chọn |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
Hạt cao su IAAF EPDM, Sân chơi trẻ em Hạt cao su cỏ nhân tạo
| Vật chất:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tên sản phẩm:: | Hạt EPDM cho cỏ nhân tạo Trẻ em chất độn sân chơi Hạt cao su EPDM |
Hạt cao su EPDM chống tia cực tím bền màu
| Màu sắc:: | Xanh lam, đỏ, vàng, tím, xanh lá cây, nhiều màu sắc tươi sáng khác nhau |
|---|---|
| Vật chất:: | cao su ethylene-propylene-diene-terpolymer |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5-1.5mm, 1-2.5mm, 1-3mm. 0,5-1,5mm, 1-2,5mm, 1-3mm. 2-4mm, per request 2-4 |
Hạt cao su màu 3mm Bảo vệ an toàn Độ đàn hồi cao
| Màu sắc: | xanh lam, xanh da trời |
|---|---|
| Hàm số: | Bảo vệ an toàn, đệm đàn hồi |
| tên sản phẩm: | Hạt EPDM, cao su EPDM |

