Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm children playground rubber flooring ] trận đấu 96 các sản phẩm.
Đổ ướt với chất kết dính PU Màu đỏ Hạt cao su EPDM
| Vật chất:: | Cao su EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy và Sân chơi Hạt cao su Epdm Màu xanh da trời
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1: 6 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, trang trí màu sắc, giảm tiếng ồn |
Cỏ nhân tạo cỏ tổng hợp Tiêm hạt cao su Epdm không độc hại
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, vv, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | EPDM: PU=1:5.5 hoặc 1:6 |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5-1.5mm, 1-4mm, 0.5-2.5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
CN-S06 Sàn nhiều lớp chuyển động màu xanh lá cây Không độc hại Độ đàn hồi cao
| Màu sắc: | xanh đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tốc độ phục hồi nén: | 98,5 |
| Giá trị hồi lưu: | 26 |
Độ hồi âm cao Không phai mờ Di chuyển Sàn nhiều lớp Epdm Chống tia cực tím Độ đàn hồi cao
| Màu sắc: | XANH VÀ XANH |
|---|---|
| Đăng kí: | Sân vận động trường học và nhà thi đấu và công viên |
| Tốc độ phục hồi nén: | 98,2 |
Di chuyển sàn EPDM Hạt keo một thành phần Trộn keo lát
| Màu sắc: | xanh đỏ hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tốc độ phục hồi nén: | 98.4 |
| Giá trị hồi lưu: | 25mm |
Anti UV nhựa màu pellets cho sân chơi 1.5mm EPDM sàn cao su
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0,5 - 1,5 mm, 1,0 - 2,0 mm, 1,0 - 2,5 mm, 1,0 - 4,0 mm, 1,0 - 3,5 mm |
| Kim loại nặng hòa tan: | Không có thanh toán. |
Hạt cao su EPDM 0,5mm để bảo vệ an toàn cho sân chơi
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, v.v., có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 0,5-2,5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn, Chống trượt |
Chất kết dính polyurethane cao su non đổ ướt Chất kết dính EPDM trong suốt
| Tên sản phẩm:: | Keo PU, keo PU, chất kết dính Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Bề mặt đường chạy, Lớp phủ sàn thể thao, Sàn sân chơi |
| Gõ phím:: | PU một thành phần |
Hạt cao su EPDM không phai màu Đường chạy bộ EPDM màu
| Màu sắc: | Red, Green, Blue, v.v., có thể kiểm tra bảng màu |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí sàn, bảo vệ an toàn |

