Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm children playground rubber flooring ] trận đấu 96 các sản phẩm.
Hạt cao su EPDM không độc hại 4mm Đổ ướt tại chỗ
| Tên sản phẩm:: | Hạt EPDM, Hạt cao su EPDM, hạt EPDM, v.v. |
|---|---|
| Đơn xin:: | Sân chơi, Sân thể thao, Đường chạy, cỏ nhân tạo đổ khuôn |
| Chứng chỉ:: | RoHS ,, CE ISO9001 và ISO14001, SGS, v.v. |
4mm Đệm cao su EPDM có khả năng đàn hồi Viên hạt cao su cho đường chạy
| Màu sắc: | xanh lam, xanh da trời |
|---|---|
| Hàm số: | Bảo vệ an toàn, đệm đàn hồi |
| tên sản phẩm: | Hạt EPDM, cao su EPDM |
Hạt cao su EPDM Sàn khu tập thể dục Công viên giải trí
| Vật chất:: | Hạt EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Kích thước:: | 1-4mm hoặc theo yêu cầu |
Hạt cao su màu tím cho cỏ nhân tạo kháng kiềm axit
| Vật liệu:: | cao su ethylene-propylene-diene-terpolymer |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh lục, Vàng, Xanh lam, Cam, Tím, v.v. |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5 - 2,0mm, 0,5-2,5mm |
EPDM Cao su chịu thời tiết Chạy theo dõi Hạt chống kiềm
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, v.v., có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-4mm, 0,5-2,5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, bảo vệ an toàn |
Sân chơi trẻ em Thảm sân chơi ngoài trời ISO14001 không độc hại
| Vật liệu:: | Chất kết dính EPDM, PU |
|---|---|
| Tỷ lệ pha trộn:: | PU:EPDM = 1kg:5.5kg hoặc 1kg:6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Hạt cao su EPDM 2,5mm Sân thể thao chống lão hóa
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Tấm lót sàn thể thao chống tia cực tím EPDM Màu đỏ Đường đi bộ Thảm cao su EPDM
| Tên sản phẩm:: | Sàn EPDM cao su, Sàn hạt EPDM |
|---|---|
| Cơ cấu sản phẩm ::: | Kết hợp EPDM với PU |
| Đơn xin:: | Đường chạy bộ, Đường đi bộ, sân thể dục, sân tập thể dục, thể thao và sân chơi |
Đường chạy Cỏ nhân tạo điền hạt cao su Epdm Được chứng nhận IAAF FIFA
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1: 6 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, trang trí màu sắc, giảm tiếng ồn |
Màu sắc khác nhau Màu sắc bền lâu Hạt cao su Epdm Chống tia cực tím
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng để lựa chọn, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1: 6 hoặc 1: 5.5 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, giảm tiếng ồn, trang trí màu, |

