Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm children playground rubber flooring ] trận đấu 96 các sản phẩm.
Hạt cao su chất kết dính polyurethane xanh lá cây chống tia cực tím cho sân chơi
| Màu sắc: | Red, Green, Blue, v.v., có thể kiểm tra bảng màu |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí sàn, bảo vệ an toàn |
1.5mm sân chơi EPDM Granules cao su Crumb Đường chạy tái chế
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, v.v, có thể kiểm tra biểu đồ màu sắc |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0.5-1.5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Chức năng: | Thiết kế sàn nhà, bảo vệ an toàn |
Gạch cao su 2.0Mpa Sân chơi ngoài trời chống trượt ISO14001
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sân chơi Cao su vụn Chất kết dính Polyurethane Chất kết dính PU không màu cho gạch cao su
| Tên sản phẩm:: | Nhà máy trực tiếp cung cấp chất kết dính PU |
|---|---|
| Chức năng liên kết:: | liên kết với SBR hoặc EPDM cho bề mặt sàn sân chơi hoặc đường chạy |
| Nguyên liệu:: | MDI, Polyether, v.v. |
Không phai màu EPDM Sàn liền mạch cho trẻ em Bề mặt sân chơi cao su EPDM
| Tên sản phẩm:: | Sàn EPDM, Sàn cao su EPDM, Sàn EPDM cao su |
|---|---|
| Cơ cấu sản phẩm ::: | Trộn EPDM với chất kết dính và lát PU |
| Đơn xin:: | Đường đi bộ, sân chơi trẻ em, sân thể thao, sân thể dục, sân tập thể dục |
IAAF Cấp độ chống tia cực tím Hạt cao su EPDM chất lượng cao cho sàn sân chơi
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, nhiều màu khác nhau |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0,5-1,5mm, 1-3m, 2-4mm hoặc theo yêu cầu |
Đổ ướt sàn phòng tập thể dục cao su EPDM Hạt cao su xanh
| Tên sản phẩm:: | Sàn EPDM, Sàn cao su EPDM |
|---|---|
| Cơ cấu sản phẩm ::: | Chất kết dính PU: EPDM = 1: 6 |
| Sử dụng:: | Sân tập thể dục, sân chơi, sân thể thao, sân thể dục |
IAAF Green EPDM cao su Crumb cho đường chạy điền kinh
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá, xanh dương, nhiều màu sắc tươi sáng khác nhau để lựa chọn |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
Hạt cao su tái chế ngoài trời 4mm Khả năng chống mài mòn
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh, nhiều màu khác nhau |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 1-4mm, hoặc theo yêu cầu |
Đường chạy Cao su vụn Polyurethane Chất kết dính Polyether MDI
| Tên sản phẩm:: | Keo PU, Chất kết dính Polyurethane, Keo PU |
|---|---|
| Chức năng liên kết:: | liên kết với SBR hoặc EPDM |
| Ứng dụng:: | Chất kết dính PU cho đường chạy và sàn sân chơi |

