Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ itf athletic running track ] trận đấu 165 các sản phẩm.
鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857% |
| Giá trị hồi phục:: | 88% |
Sàn sân tennis Silicon Polyurea 6mm chống cháy, không phai màu và bền
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
| Hàm số: | chống silide và phục hồi cao và chống thấm nước và chống tia cực tím |
Cả hai nền xi măng và nhựa đường Vật liệu Silicon Polyurea Sàn sân tennis
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
| Khả năng thấm nước: | 0mm / phút |
Sàn sân tennis 7mm SPU ngoài trời và bảo vệ môi trường
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
5mm độ giãn dài 856% khi đứt Sàn sân tennis Silicon PU
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Khả năng đeo 0,038mpa cho sàn bóng rổ SPU
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
Sân tennis Silicon Polyurea chống thấm nước, cách âm và chống trầy xước cho trường học
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
|---|---|
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Đệm lót sàn sân tennis cao su acrylic
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | 45% |
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
Sàn thể thao tổng hợp sân tennis
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 45% |
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857 |
Màu xanh lá cây sân tennis bề mặt acrylic
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |

