Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ itf athletic running track ] trận đấu 165 các sản phẩm.
Sàn thể thao ngoài trời Silicon PU
| Trận bóng:: | Bóng rổ và nhiều môn thể thao Sàn |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, bảo vệ an toàn, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi, Sân thể thao và Thi đấu |
Sàn thể thao ngoài trời Silicon PU 95 Tỷ lệ phục hồi nén cho trường học
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Lớp sàn thể thao an toàn và thoải mái cho sân tennis với chứng chỉ ITf
| Vật liệu: | SPU acrylic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| Độ dày: | 3-10mm |
Chứng nhận ITF Sàn Spu ngoài trời / trong nhà bền cho sân tennis
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/xanh/xám |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Lớp phủ acrylic cao cao sử dụng mọi thời tiết sân tennis sàn thể thao với Itf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lá cây/màu đỏ/xám/màu xanh dương/màu tím |
| Độ giãn dài khi đứt: | 857% |
Sàn sân tennis Spu chịu được thời tiết thoải mái ngoài trời với Itf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/xanh/xám |
| độ dày: | 3mm-10mm |
Kháng khí hậu tốt Bảo vệ môi trường Đường chạy PU nhà sản xuất Trung Quốc
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Độ dày: | 13mm |
Màu xanh lá cây Màu xanh lá cây Giá cạnh tranh
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng để chọn, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Máy kết dính PU: EPDM =1: 6 hoặc 1:5.5 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, Trang trí màu sắc, giảm tiếng ồn |
5mm ITF Level1 Chống cháy và Cách âm Sàn sân tennis trường học
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
Sân quần vợt tổng hợp màu xanh lam Chống mài mòn bề mặt acrylic
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |

