Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ itf athletic running track ] trận đấu 165 các sản phẩm.
Sàn thể thao SPU Đường chạy chịu thời tiết Độ dày 13mm
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
Chống tia cực tím Thể thao ngoài trời Đường chạy PU đầy đủ với chứng chỉ Iaaf
| vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| Benzen: | Không Trả phòng |
Sandwich Loại cao su Đường chạy Không độc hại Cách âm chống thấm nước
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà thi đấu, sân vận động trường học, điền kinh và bể bơi |
| Vật liệu: | Silicon polyurea |
Chất kết dính polyurethane cao su vụn chống thấm nước cho đường chạy
| Chức năng giới hạn: | kết cấu kết dính |
|---|---|
| hình thái học: | nước nhũ tương |
| Ứng dụng: | sân chơi, trường học, khu dân cư thương mại |
Kháng tia cực tím PU đường đua Silicon Polyurea cao su Athletic đường đua tổng hợp
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyurea Silicon |
| Độ dày: | 13mm hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
ISO cao su tổng hợp chạy đường mòn âm thanh chống mòn sàn đường băng
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Cao su chống tia cực tím cao RoHS Đường chạy không độc hại 13mm
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
| Hàm số: | chống silide và phục hồi cao |
Hiệu suất tuyệt vời PU chạy đường cao chống trượt
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| bảo hành: | 8-10 năm |
| Vật liệu: | Polyurea Silicon |
Đường chạy SPU chống trượt ngoài trời 13mm với Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
Đường chạy cao su Full Pur Self Knot Spu không độc hại cho ngoài trời trong nhà
| Vật liệu: | SPU |
|---|---|
| Cách sử dụng: | trong nhà/ngoài trời |
| Tính năng: | môi trường thân thiện |

