Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ itf athletic running track ] trận đấu 165 các sản phẩm.
Sàn SPU cách âm cho vật liệu lát sàn chạy bánh sandwich
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Độ bền cao đường đua cao su bóng đá mịn với dịch vụ tốt
| Độ dày: | 13mm |
|---|---|
| Chống cháy: | Vâng. |
| hấp thụ sốc: | Cao |
Đường chạy tổng hợp IAAF
| Trò chơi:: | Chạy thể thao |
|---|---|
| Chức năng:: | Protetion an toàn, chống tĩnh điện, cách nhiệt |
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh, v.v. |
Hệ thống bánh sandwich trường học chạy theo dõi hấp thụ sốc sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt:: | Lắp đặt tại chỗ bằng máy móc, dụng cụ |
IAAF đường đua chạy tổng hợp Tất cả thời tiết Bảo vệ nhiệt sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt:: | Lắp đặt tại chỗ bằng máy móc, dụng cụ |
Hệ thống Sandwich 13mm Chạy theo dõi
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt: | đã sửa |
Plast 13mm đường chạy tổng hợp Hệ thống bánh sandwich chống thời tiết
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | Độ dày tiêu chuẩn quốc tế 13mm, hoặc độ dày có thể tùy chỉnh |
| Mức độ bảo vệ môi trường: | E1 |
Trung tâm thể thao Đường chạy tổng hợp Đường chạy Red Stadium Đường chạy
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt:: | Lắp đặt tại chỗ bằng máy móc, dụng cụ |
Trường IAAF PU Đường chạy đua chống tĩnh sàn đường băng thân thiện với môi trường
| Giá trị chống trượt:: | 56 |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1.12 |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Hệ thống bánh sandwich đường chạy trường học cao su
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |

