Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ itf athletic running track ] trận đấu 165 các sản phẩm.
Đường chạy thể thao bằng polyurethane tổng hợp cho sân chơi
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Không phai màu Đường đua Ván sàn Bảo vệ môi trường
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Biến dạng dọc:: | 1,48 |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
IAAF chứng nhận loại bánh sandwich PU đường đua vật liệu cao su tổng hợp
| Giá trị chống trượt:: | 56 |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1.12 |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Cao su polyurethane Đường thể thao chống tia cực tím Thân thiện với môi trường
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sàn đường băng chống tia cực tím PU chống tia cực tím
| tên sản phẩm: | Sàn đường băng PU chống tia cực tím và chống gai |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc,%: | 38,9 |
| Biến dạng dọc, mm: | 1,74 |
Chất kết dính Polyurethane cao su vụn 0,8Mpa cho hạt EPDM đường chạy
| Chức năng liên kết:: | Chất kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính polyurethane cho hạt cao su, đường chạy, hạt EPDM |
Phòng tập thể dục SPU tổng hợp Chạy sàn thông thường Chống tia cực tím
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật tư: | Silicon Polyurea |
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
Sàn sân tennis trong nhà ITF, Sàn tổng hợp sân tennis xanh
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >45% |
| Độ giãn dài khi đứt:: | 857 |
Sàn thể thao bóng rổ silicon PU dày 5mm Sàn thể thao
| Vật chất: | Silicon PU, Silicon Polyurethane, lớp phủ SPU |
|---|---|
| Đăng kí: | Quần vợt, bóng rổ, cầu lông, bóng chuyền, v.v. |
| kết cấu:: | Lớp sơn lót, lớp đệm, lớp tăng cường, lớp sơn phủ |
Ứng dụng chống mài PU chạy đường cao độ hấp thụ sốc sàn đường băng
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đường đua không chuyên nghiệp, phòng tập thể dục, đường đua trường học, đường đua thể thao |
| Tính năng: | Nắm mạnh các cú sốc, dễ làm sạch và bảo trì và ổn định đàn hồi |

