Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ itf athletic running track ] trận đấu 165 các sản phẩm.
Đường chạy bằng nhựa thoáng khí, Sàn thể thao EPDM đổ ướt
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| cách cài đặt: | Chắc chắn |
Đường chạy cao su dày 13mm với chứng chỉ IAAF chống thời tiết
| Chống tia cực tím: | Vâng. |
|---|---|
| Chống cháy: | Vâng. |
| Cài đặt: | Dễ dàng. |
Dễ lắp đặt chống cháy đường chạy chống tia cực tím cao su đường chạy
| Vật liệu: | Cao su |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| hấp thụ sốc: | Cao |
Đường chạy tổng hợp chống tĩnh điện Chống thời tiết chống thấm nước
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| cách cài đặt: | Chắc chắn |
Trường học thân thiện với môi trường Đường chạy IAAF Chống tĩnh điện
| Giá trị chống trượt: | 56 |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1.12MPa |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Sàn thể thao tổng hợp thân thiện với môi trường 1.12Mpa Đường chạy công cộng
| Giá trị chống trượt:: | 56 |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1,12 |
| Độ dày:: | 13mm hoặc tùy chỉnh |
Đường chạy Cao su vụn Polyurethane Chất kết dính Polyether MDI
| Tên sản phẩm:: | Keo PU, Chất kết dính Polyurethane, Keo PU |
|---|---|
| Chức năng liên kết:: | liên kết với SBR hoặc EPDM |
| Ứng dụng:: | Chất kết dính PU cho đường chạy và sàn sân chơi |
Chất kết dính EPDM SBR PU, Chất kết dính Polyurethane cho Đường chạy
| Chức năng liên kết:: | Kết cấu kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Ứng dụng:: | Sân chơi, Trường học, Tòa nhà dân cư thương mại |
Bề mặt phủ thuốc xịt sàn cao su tổng hợp Tất cả thời tiết đường chạy bộ
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, vàng, xanh lá cây |
|---|---|
| Mẫu:: | Bề mặt sơn phun, bề mặt phát sóng |
| độ dày:: | 13mm |
Khả năng chống tia cực tím cao Đường chạy PU chống Spike
| hấp thụ sốc: | > 35 |
|---|---|
| mẫu:: | phun sơn |
| sức căng: | > 0,8Mpa |

