Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ itf athletic running track ] trận đấu 165 các sản phẩm.
13mm EPDM Granules Sandwich Đường chạy thể thao PU cách âm
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | Độ dày tiêu chuẩn quốc tế 13mm, hoặc tùy chỉnh |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Đường mòn chạy thể thao chống tia cực tím Polyurethane hấp thụ sốc
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Kháng trượt cao Đường chạy thể thao Đường chạy cao su bề mặt mịn
| Màu sắc: | Màu đỏ |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| hấp thụ sốc: | Cao |
Đường chạy tổng hợp ITF, Đường chạy thể thao không độc hại
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Màu xanh da trời Mang sức đề kháng Đường chạy Sandwich Đường chạy điền kinh
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Đường chạy thể thao Sandwich 13mm Chống nước Cách âm Chống trượt
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Đường chạy cao su tổng hợp màu đỏ
| Trò chơi:: | Thể thao và Playround, Chạy thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy thể thao PU Đường chạy nhựa Tartan Sàn thể thao
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Sàn thể thao Đường chạy thể thao PU Đường băng nhựa Tartan
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Dễ bảo trì chống tia UV cao su tổng hợp chạy đường mòn chống trượt
| hấp thụ sốc: | Cao |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Kháng thời tiết: | Vâng. |

