Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ itf athletic running track ] trận đấu 165 các sản phẩm.
Đường chạy công cộng đầy đủ, Đường chạy thể thao trường học
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Biến dạng dọc:: | 1,48 |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy điền kinh cao su chống tia cực tím với IAAF được phê duyệt
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy 400m PU 1.12Mpa Hệ thống bánh sandwich PU đầy đủ sàn đường băng
| Màu sắc: | Màu đỏ, xanh dương, vàng, xanh lá cây, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Giá trị chống trượt:: | >56 |
| kéo dài: | > 46% |
Cao su SPU Đường chạy không độc hại Độ dày 13mm
| Độ dày: | 13 |
|---|---|
| Hấp thụ sốc,%: | 35,6 |
| Biến dạng dọc, mm: | 0,8mm |
Đường chạy RoHS PU, Đường chạy thể thao tổng hợp không thấm nước
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Đường chạy PU ngoài trời, Đường chạy sân chơi trong mọi thời tiết
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy chống trượt PU, Đường chạy tổng hợp 0,4Mpa
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
EPDM Granule Đỏ PU chạy theo dõi đầy đủ đổ polyurethane binder
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Hệ thống bánh sandwich 13mm Chạy theo dõi Bề mặt phát sóng hạt EPDM
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường băng nhựa Tartan Đường chạy thể thao PU Đường chạy thể thao Sàn thể thao
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |

