Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ itf athletic running track ] trận đấu 165 các sản phẩm.
Chất kết dính polyurethane cao su non đổ ướt Chất kết dính EPDM trong suốt
| Tên sản phẩm:: | Keo PU, keo PU, chất kết dính Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Bề mặt đường chạy, Lớp phủ sàn thể thao, Sàn sân chơi |
| Gõ phím:: | PU một thành phần |
EPDM PU Chất kết dính Cao su Polyurethane Chất kết dính Chống tia cực tím
| Chức năng liên kết:: | Bám dính mạnh mẽ, liên kết tốt |
|---|---|
| Ứng dụng:: | sàn sân chơi trẻ em, đường chạy, sàn thể thao |
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính PU, Chất kết dính PU, Chất kết dính Polyurethane |
Chất kết dính EPDM PU SBR Chất kết dính bằng cao su polyurethane vụn
| Chức năng liên kết:: | Bám dính mạnh mẽ, liên kết tốt |
|---|---|
| Ứng dụng:: | sàn sân chơi trẻ em, đường chạy, sàn thể thao |
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính PU, Chất kết dính PU, Chất kết dính Polyurethane |
Chất kết dính sỏi polyurethane một thành phần Chất kết dính EPDM SBR
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính PU, Chất kết dính Polyurethane, Keo PU, Keo PU |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Chất kết dính PU cho đường chạy và sàn sân chơi |
| Gõ phím:: | Chất kết dính EPDM PU, chất kết dính SBR PU |
Sân chơi Cao su vụn Chất kết dính Polyurethane Chất kết dính PU không màu cho gạch cao su
| Tên sản phẩm:: | Nhà máy trực tiếp cung cấp chất kết dính PU |
|---|---|
| Chức năng liên kết:: | liên kết với SBR hoặc EPDM cho bề mặt sàn sân chơi hoặc đường chạy |
| Nguyên liệu:: | MDI, Polyether, v.v. |
Dung môi Cao su vụn Polyurethane Chất kết dính Bảo vệ Môi trường
| Chức năng liên kết:: | Chất kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Độ giãn dài kéo:: | 103,6% |
Chất kết dính cao su polyurethane dạng hạt lỏng EPDM Sàn sân chơi
| Cấu trúc vật liệu:: | 200kg / thùng / 250kg / thùng |
|---|---|
| Giá trị Springback:: | 26mm |
| Ứng dụng:: | Tòa nhà dân cư thương mại |
EPDM Polyurethane Keo PU Keo dán Cao su Polyurethane
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính PU, Chất kết dính PU, Chất kết dính Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng:: | sàn sân chơi trẻ em, đường chạy, sàn thể thao |
| Chức năng liên kết:: | Bám dính mạnh mẽ, liên kết tốt |
Silicon Polyrethane Sân tennis Đệm đàn hồi
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Sàn sân thể thao ngoài trời RoHS Sàn sân tennis chịu nước không độc hại
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |

