Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm granules all weather flooring ] trận đấu 128 các sản phẩm.
RoHS PU Running Track Waterproof Synthetic Athletic Track Hệ thống Sandwich
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy cao su điền kinh Đường chạy tổng hợp 13mm
| Trò chơi:: | Thể thao và Playround, Chạy thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Màu xanh da trời Mang sức đề kháng Đường chạy Sandwich Đường chạy điền kinh
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Trường không phai màu cao su chạy theo dõi hấp thụ sốc chống gai
| Biến dạng dọc: | 1,47mm |
|---|---|
| Giá trị chống trượt (bpn 20 ℃): | 47 |
| Độ bền kéo, mpa: | 1.11 |
Đường chạy cao su SPU ngoài trời được chứng nhận IAAF
| Độ dày: | 13mm |
|---|---|
| Hấp thụ sốc: | 35,2 |
| Biến dạng dọc, mm: | 0,8 |
Sandwich Loại cao su Đường chạy Không độc hại Cách âm chống thấm nước
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà thi đấu, sân vận động trường học, điền kinh và bể bơi |
| Vật liệu: | Silicon polyurea |
Full Pu phong cách cao su hồi phục cao đường chạy chống thấm nước cho trường học
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
| Biến dạng dọc: | 1,37mm |
Khả năng chống tia cực tím cao Đường chạy PU chống Spike
| hấp thụ sốc: | > 35 |
|---|---|
| mẫu:: | phun sơn |
| sức căng: | > 0,8Mpa |
Độ đàn hồi Đường chạy PU Chống Trượt Thoải mái 13mm
| Vật liệu: | PU |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Mức độ bảo vệ môi trường: | E1 |
Đường mòn chạy thể thao chống tia cực tím Polyurethane hấp thụ sốc
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |

