Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm granules all weather flooring ] trận đấu 128 các sản phẩm.
Cao su polyurethane Đường thể thao chống tia cực tím Thân thiện với môi trường
| độ dày: | 14mm |
|---|---|
| hấp thụ sốc: | > 35% |
| nhân tố cọ sát: | 0,56 |
Cao su silicon Polyurea Đường chạy Phun lớp phủ thấm Không độc hại
| Màu sắc: | Đỏ hoặc xanh lá cây hoặc xanh lam |
|---|---|
| Vật liệu: | Silicon polyurea |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
Phun silicon không độc hại Đường đua tổng hợp thể thao cách âm
| Màu sắc: | Đỏ hoặc xanh lá cây hoặc xanh lam |
|---|---|
| Vật chất: | Silicon polyurea |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
Đường chạy PU tổng hợp 13mm Laaf Giảm xóc chống trượt
| Vật liệu: | PU |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh dương/vàng |
Đường chạy thể thao Sandwich 13mm Chống nước Cách âm Chống trượt
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Sân vận động Cao su tổng hợp Đường chạy 0,4Mpa Chống mài mòn
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Đường chạy cao su tổng hợp màu đỏ
| Trò chơi:: | Thể thao và Playround, Chạy thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy bằng cao su tổng hợp SBR Thân thiện với môi trường
| Trò chơi:: | Thể thao và Playround, Chạy thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |

