Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm granules all weather flooring ] trận đấu 128 các sản phẩm.
Đường chạy tổng hợp chống tia cực tím 13mm Spraycoat bề mặt sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy thể thao, Đường băng thể thao |
|---|---|
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, chống tĩnh, cách nhiệt |
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, vv. |
Sàn đường băng chống tia cực tím PU chống tia cực tím
| tên sản phẩm: | Sàn đường băng PU chống tia cực tím và chống gai |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc,%: | 38,9 |
| Biến dạng dọc, mm: | 1,74 |
Đường chạy cao su EPDM thân thiện với môi trường
| Trò chơi:: | Thể thao và Playround, Chạy thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Full PUR Outdoor Athletic Rubber Running Track Chứng chỉ IAAF Tất cả thời tiết
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, Tùy chỉnh, Đỏ hoặc tùy chỉnh |
| Tính năng:: | Chống tia cực tím, chống trượt, hấp thụ sốc |
Plast 13mm đường chạy tổng hợp Hệ thống bánh sandwich chống thời tiết
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | Độ dày tiêu chuẩn quốc tế 13mm, hoặc độ dày có thể tùy chỉnh |
| Mức độ bảo vệ môi trường: | E1 |
Anti UV nhựa màu pellets cho sân chơi 1.5mm EPDM sàn cao su
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0,5 - 1,5 mm, 1,0 - 2,0 mm, 1,0 - 2,5 mm, 1,0 - 4,0 mm, 1,0 - 3,5 mm |
| Kim loại nặng hòa tan: | Không có thanh toán. |
Sàn đường băng SPU chống thấm nước Chống chịu thời tiết 13mm
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà thi đấu, sân vận động trường học |
| Hàm số: | chống trượt, chống thấm nước, phục hồi cao và chống gai |
Sàn thể thao SPU Đường chạy chịu thời tiết Độ dày 13mm
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
Sàn đường băng cao su SPU Phục hồi hiệu quả bộ đệm và hiệu suất bền
| Độ dày: | 13mm |
|---|---|
| Hấp thụ sốc: | 35,2 |
| Biến dạng dọc, mm: | 0,8 |
Mẫu tự thắt nút SPU Sàn đường băng Chống thấm nước Cách âm cao
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Hấp thụ sốc,%: | 35.1 |

