Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm granules all weather flooring ] trận đấu 128 các sản phẩm.
Màu sắc khác nhau Màu sắc bền lâu Hạt cao su Epdm Chống tia cực tím
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng để lựa chọn, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1: 6 hoặc 1: 5.5 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, giảm tiếng ồn, trang trí màu, |
Trang trí màu 1.5mm Hạt cao su EPDM cho đường chạy
| Tên sản phẩm: | EPDM, cao su EPDM, hạt EPDM |
|---|---|
| Chức năng: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn |
| Ứng dụng: | Sân chơi thể thao, đường chạy, sân cỏ nhân tạo |
Ván sàn cao su EPDM dạng hạt, Sàn cao su đổ ướt IAAF
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Màu xanh lá cây Màu xanh lá cây Giá cạnh tranh
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng để chọn, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Máy kết dính PU: EPDM =1: 6 hoặc 1:5.5 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, Trang trí màu sắc, giảm tiếng ồn |
Hạt cao su EPDM không độc hại 4mm Đổ ướt tại chỗ
| Tên sản phẩm:: | Hạt EPDM, Hạt cao su EPDM, hạt EPDM, v.v. |
|---|---|
| Đơn xin:: | Sân chơi, Sân thể thao, Đường chạy, cỏ nhân tạo đổ khuôn |
| Chứng chỉ:: | RoHS ,, CE ISO9001 và ISO14001, SGS, v.v. |
Hạt cao su EPDM Sàn khu tập thể dục Công viên giải trí
| Vật chất:: | Hạt EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Kích thước:: | 1-4mm hoặc theo yêu cầu |
Sàn cao su EPDM cách âm, Sàn sân chơi trong nhà
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, v.v. |
Công viên giải trí Sàn cao su EPDM Chống mài mòn cao
| Vật chất: | Hạt EPDM và chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1: 5.5 hoặc 1: 6 |
| Màu sắc: | Xanh lá cây, xanh dương, đỏ, vàng, đen. |
Sàn cao su Play Park Chống tia ôzôn chống tia cực tím
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, v.v. |
Sàn cao su EPDM không độc hại
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |

