Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm granules all weather flooring ] trận đấu 128 các sản phẩm.
IAAF Cấp độ chống tia cực tím Hạt cao su EPDM chất lượng cao cho sàn sân chơi
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, nhiều màu khác nhau |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0,5-1,5mm, 1-3m, 2-4mm hoặc theo yêu cầu |
Chất kết dính cao su polyurethane dạng hạt lỏng EPDM Sàn sân chơi
| Cấu trúc vật liệu:: | 200kg / thùng / 250kg / thùng |
|---|---|
| Giá trị Springback:: | 26mm |
| Ứng dụng:: | Tòa nhà dân cư thương mại |
Đường chạy bằng cao su màu đỏ Hạt EPDM cho sân chơi
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Đường chạy EPDM hạt PU, Đường chạy bánh sandwich 13mm
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Hệ thống bánh sandwich 13mm Chạy theo dõi Bề mặt phát sóng hạt EPDM
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Full PUR đường chạy tổng hợp ngoài trời EPDM ướt đổ sàn đường băng
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, chống thấm nước, chống trượt, trang trí |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, v.v. |
| độ dày:: | 13mm |
Bề mặt phủ thuốc xịt sàn cao su tổng hợp Tất cả thời tiết đường chạy bộ
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, vàng, xanh lá cây |
|---|---|
| Mẫu:: | Bề mặt sơn phun, bề mặt phát sóng |
| độ dày:: | 13mm |
Hạt màu Sàn cao su EPDM Cách âm chống tia cực tím
| Vật liệu:: | Chất kết dính EPDM, PU |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
| Thời gian dẫn:: | 7-10 ngày làm việc |
Hạt cao su EPDM 0,5mm để bảo vệ an toàn cho sân chơi
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, v.v., có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 0,5-2,5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn, Chống trượt |
EPDM Cao su chịu thời tiết Chạy theo dõi Hạt chống kiềm
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, v.v., có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-4mm, 0,5-2,5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, bảo vệ an toàn |

