Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm granules all weather flooring ] trận đấu 128 các sản phẩm.
Hạt cao su EPDM 3mm chống tia cực tím cho sân cỏ nhân tạo Màu vàng đỏ xanh lam
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, v.v., có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 0,5-2,5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn, Chống trượt |
Hạt cao su EPDM không phai màu Đường chạy bộ EPDM màu
| Màu sắc: | Red, Green, Blue, v.v., có thể kiểm tra bảng màu |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí sàn, bảo vệ an toàn |
Cộng đồng Runway Sàn cao su Epdm Chống ăn mòn Kiềm
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh lục, Xanh lam, Vàng, Tím, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu:: | EPDM-Polyme |
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | EPDM: PU=1:5.5 hoặc 1:6 |
Hạt cao su màu 3mm Bảo vệ an toàn Độ đàn hồi cao
| Màu sắc: | xanh lam, xanh da trời |
|---|---|
| Hàm số: | Bảo vệ an toàn, đệm đàn hồi |
| tên sản phẩm: | Hạt EPDM, cao su EPDM |
4mm Đệm cao su EPDM có khả năng đàn hồi Viên hạt cao su cho đường chạy
| Màu sắc: | xanh lam, xanh da trời |
|---|---|
| Hàm số: | Bảo vệ an toàn, đệm đàn hồi |
| tên sản phẩm: | Hạt EPDM, cao su EPDM |
Sân chơi trẻ em EPDM Cao su vụn chống UV Ecolastic
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh lá cây, Xanh lam, Vàng, Tím, v.v. |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 0,5-2,5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn |
1.5mm sân chơi EPDM Granules cao su Crumb Đường chạy tái chế
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, v.v, có thể kiểm tra biểu đồ màu sắc |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0.5-1.5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Chức năng: | Thiết kế sàn nhà, bảo vệ an toàn |
Đường chạy thể thao Tartan Hạt cao su Epdm Màu xanh được IAAF chứng nhận
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng để chọn, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Máy kết dính PU: EPDM =1: 6 hoặc 1:5.5 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, Trang trí màu sắc, giảm tiếng ồn |
Đường chạy Cỏ nhân tạo điền hạt cao su Epdm Được chứng nhận IAAF FIFA
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1: 6 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, trang trí màu sắc, giảm tiếng ồn |
Đường chạy và Sân chơi Hạt cao su Epdm Màu xanh da trời
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1: 6 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, trang trí màu sắc, giảm tiếng ồn |

