Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm granules all weather flooring ] trận đấu 128 các sản phẩm.
Sân chơi thể thao bằng đá vụn cao su Epdm màu xanh lá cây đỏ và cỏ nhân tạo đổ vào
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, vv, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Máy kết dính PU: EPDM =1: 6 hoặc 1:5.5 |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5-1.5mm, 1-4mm, 0.5-2.5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
Đường chạy bộ Sàn cao su EPDM Bề mặt sân chơi EPDM màu vàng
| Tên sản phẩm:: | Sàn EPDM, Sàn cao su EPDM, Sàn hạt EPDM |
|---|---|
| Cơ cấu sản phẩm ::: | EPDM Trộn với chất kết dính PU và lát trên mặt đất |
| Đơn xin:: | Đường chạy bộ, sân thể dục, sân tập thể dục, thể thao và sân chơi |
Chống tia cực tím Màu sắc bền lâu Sàn cao su EPDM ITF Gạch lát sàn EPDM
| Tên sản phẩm:: | Sàn EPDM cao su, Sàn hạt EPDM |
|---|---|
| Cơ cấu sản phẩm ::: | Kết hợp EPDM với PU |
| Đơn xin:: | Đường chạy bộ, Đường đi bộ, sân thể dục, sân tập thể dục, thể thao và sân chơi |
Chất kết dính polyurethane cao su non đổ ướt Chất kết dính EPDM trong suốt
| Tên sản phẩm:: | Keo PU, keo PU, chất kết dính Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Bề mặt đường chạy, Lớp phủ sàn thể thao, Sàn sân chơi |
| Gõ phím:: | PU một thành phần |
EPDM Polyurethane Keo PU Keo dán Cao su Polyurethane
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính PU, Chất kết dính PU, Chất kết dính Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng:: | sàn sân chơi trẻ em, đường chạy, sàn thể thao |
| Chức năng liên kết:: | Bám dính mạnh mẽ, liên kết tốt |
Hạt cao su màu tím cho cỏ nhân tạo kháng kiềm axit
| Vật liệu:: | cao su ethylene-propylene-diene-terpolymer |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh lục, Vàng, Xanh lam, Cam, Tím, v.v. |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5 - 2,0mm, 0,5-2,5mm |
IAAF Green EPDM cao su Crumb cho đường chạy điền kinh
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá, xanh dương, nhiều màu sắc tươi sáng khác nhau để lựa chọn |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Chất kết dính PU: EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
Hạt cao su tái chế ngoài trời 4mm Khả năng chống mài mòn
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh, nhiều màu khác nhau |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 1-4mm, hoặc theo yêu cầu |
Hạt cao su EPDM chống tia cực tím bền màu
| Màu sắc:: | Xanh lam, đỏ, vàng, tím, xanh lá cây, nhiều màu sắc tươi sáng khác nhau |
|---|---|
| Vật chất:: | cao su ethylene-propylene-diene-terpolymer |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5-1.5mm, 1-2.5mm, 1-3mm. 0,5-1,5mm, 1-2,5mm, 1-3mm. 2-4mm, per request 2-4 |
Sân chơi Đổ ướt Hạt cao su Hạt cao su đàn hồi
| Màu sắc:: | Màu đỏ, xanh dương, màu da cam, màu xanh lá cây, nhiều màu khác nhau |
|---|---|
| Hàm số:: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5mm-5.0mm, 1-4mm, 0.5-1mm.1-2mm.2-4mm.3-5mm, 0.5-1mm 1-2mm 2-4mm 3-5mm, tùy chỉnh |

