Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm granules all weather flooring ] trận đấu 128 các sản phẩm.
IAAF đường đua chạy tổng hợp Tất cả thời tiết Bảo vệ nhiệt sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt:: | Lắp đặt tại chỗ bằng máy móc, dụng cụ |
Trung tâm thể thao Đường chạy cao su RoHS, Đường chạy bộ IAAF EPDM
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Keo dán sàn thể thao không độc hại Chất kết dính Polyurethane
| Chức năng liên kết:: | Chất kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Ứng dụng:: | xây dựng |
CN-S05H 9mm Spikes Running PU Runway Flooring Anti Skiding
| Màu sắc: | đỏ, xanh lá cây vàng và xanh lam |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | 39.3 |
| Sức căng: | 0,62mpa |
Phòng tập thể dục SPU tổng hợp Chạy sàn thông thường Chống tia cực tím
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật tư: | Silicon Polyurea |
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
Sàn SPU cách âm cho vật liệu lát sàn chạy bánh sandwich
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Đường chạy cao su 13mm Đường chạy ngoài trời Đường chạy bộ sàn hệ thống bánh sandwich
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
13mm Iaaf được phê duyệt EPDM cao su Granule tự nút hỗn hợp loại PU sàn đường băng
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| độ dày: | 13mm |
Cao su EPDM Khả năng chịu thời tiết Đường chạy Hạt chống tia cực tím
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, v.v., có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-4mm, 0,5-2,5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn |
Gạch cao su 2.0Mpa Sân chơi ngoài trời chống trượt ISO14001
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |

