Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm granules all weather flooring ] trận đấu 128 các sản phẩm.
Sàn thể thao tổng hợp IAAF Đường chạy bằng cao su Sandwich
| Độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
|---|---|
| Tính năng:: | Bền / Chống tia cực tím / Chống trượt |
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh lá cây, Xanh lam, v.v. |
Sân chơi trẻ em Thảm sân chơi ngoài trời ISO14001 không độc hại
| Vật liệu:: | Chất kết dính EPDM, PU |
|---|---|
| Tỷ lệ pha trộn:: | PU:EPDM = 1kg:5.5kg hoặc 1kg:6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Hệ thống bánh sandwich IAAF được chứng nhận về thể thao điền kinh Đường chạy cao su
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
|---|---|
| Tính năng:: | Kháng tia cực tím / chống trượt, Cushion Rebounce |
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, Tùy chỉnh, Đỏ hoặc tùy chỉnh |
CE Polyurethane Running Track 13mm Synthetic Jogging Track sàn đường băng
| Trò chơi:: | Sàn thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >40% |
Cao su vụn xây dựng Chất kết dính Polyurethane Nhũ tương nước
| Chức năng liên kết:: | Chất kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Ứng dụng:: | xây dựng |
Hệ thống bánh sandwich trường học chạy theo dõi hấp thụ sốc sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt:: | Lắp đặt tại chỗ bằng máy móc, dụng cụ |
Đường chạy cao su 10mm Chống mài mòn Bề mặt EPDM màu
| Độ dày:: | 10MM |
|---|---|
| Màu sắc::: | Tùy chỉnh |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Đường chạy chống tia cực tím PU SBR cao su tái chế chống mòn sàn đường băng
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy PU tổng hợp cách nhiệt sàn đường băng nhựa
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
CE PU cao su chạy đường chạy Hệ thống bánh sandwich chịu thời tiết Đường chạy
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |

