Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ epdm granules all weather flooring ] trận đấu 128 các sản phẩm.
Thảm cỏ nhân tạo IAAF Đường chạy Epdm Hạt cao su Epdm Màu xanh lá cây
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh lục, Xanh lam, Vàng, Tím, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu:: | EPDM-Polyme |
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | EPDM: PU=1:5.5 hoặc 1:6 |
Sky Blue Hạt cao su EPDM Sân chơi cho trẻ em Đường chạy
| Màu sắc:: | Màu xanh, đỏ, xanh lá cây, vv |
|---|---|
| Vật liệu:: | cao su ethylene-propylene-diene-terpolymer |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5-1.5mm, 1-2.5mm, 1-3mm. 2-4mm, vv |
Đường chạy sân vận động ngoài trời, Đường chạy ISO9001 EPDM
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Đường chạy bằng cao su tổng hợp IAAF Chất kết dính PU và hạt EPDM Đường chạy bằng cao su tổng hợp
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
EPDM PU Chất kết dính Cao su Polyurethane Chất kết dính Chống tia cực tím
| Chức năng liên kết:: | Bám dính mạnh mẽ, liên kết tốt |
|---|---|
| Ứng dụng:: | sàn sân chơi trẻ em, đường chạy, sàn thể thao |
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính PU, Chất kết dính PU, Chất kết dính Polyurethane |
Chất kết dính EPDM PU SBR Chất kết dính bằng cao su polyurethane vụn
| Chức năng liên kết:: | Bám dính mạnh mẽ, liên kết tốt |
|---|---|
| Ứng dụng:: | sàn sân chơi trẻ em, đường chạy, sàn thể thao |
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính PU, Chất kết dính PU, Chất kết dính Polyurethane |
Sàn đường chạy IAAF Sàn thể thao Sân chơi thể thao Bề mặt bằng hạt cao su EPDM
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, cam, tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | EPDM: PU=1:5.5 hoặc 1:6 |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5mm-5.0mm, 1-4mm, 2-4mm, 3-5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
Di chuyển sàn EPDM Hạt keo một thành phần Trộn keo lát
| Màu sắc: | xanh đỏ hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tốc độ phục hồi nén: | 98.4 |
| Giá trị hồi lưu: | 25mm |
Đổ ướt EPDM Sàn gỗ vụn Cao su Polyurethane Chất kết dính PU
| Chức năng liên kết:: | Chất kết dính |
|---|---|
| Hình thái:: | Nhũ tương nước |
| Ứng dụng:: | Sự thi công |
Màu đỏ nhiều lớp di chuyển Sàn cao su EPDM Cách âm chống thấm nước Chống trượt
| Màu sắc: | Màu đỏ |
|---|---|
| Ứng dụng: | đường đua và phòng tập thể dục |
| Tỷ lệ phục hồi nén: | 98,3 |

