Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ all weather synthetic running track ] trận đấu 110 các sản phẩm.
CN-S05H 9mm Spikes Running PU Runway Flooring Anti Skiding
| Màu sắc: | đỏ, xanh lá cây vàng và xanh lam |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | 39.3 |
| Sức căng: | 0,62mpa |
Hệ thống bánh sandwich IAAF được chứng nhận về thể thao điền kinh Đường chạy cao su
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
|---|---|
| Tính năng:: | Kháng tia cực tím / chống trượt, Cushion Rebounce |
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, Tùy chỉnh, Đỏ hoặc tùy chỉnh |
Full PUR Outdoor Athletic Rubber Running Track Chứng chỉ IAAF Tất cả thời tiết
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, Tùy chỉnh, Đỏ hoặc tùy chỉnh |
| Tính năng:: | Chống tia cực tím, chống trượt, hấp thụ sốc |
Kháng khí hậu tốt Bảo vệ môi trường Đường chạy PU nhà sản xuất Trung Quốc
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Độ dày: | 13mm |
Sàn thể thao tổng hợp sân tennis
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 45% |
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857 |
Sân quần vợt tổng hợp màu xanh lam Chống mài mòn bề mặt acrylic
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Hấp thụ sốc Sân tennis Sàn tổng hợp Chống thấm nước
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Sàn sân tennis Spu Cách âm chống thấm nước chịu được thời tiết
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
Đệm lót sàn bóng rổ ngoài trời Slicon PU Rebounce Giảm sốc
| Chức năng:: | Bảo vệ an toàn, trang trí đẹp |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Trò chơi thể thao, sân bóng rổ, sân tennis |
| Đặc tính:: | Mọi thời tiết, chống tia cực tím, thân thiện với môi trường |
Đệm đàn hồi SPU Flooring 1.6Mpa Hard Top Soft Bottom
| Hàm số: | Bảo vệ an toàn, trang trí đẹp |
|---|---|
| ứng dụng: | trò chơi thể thao, sân bóng rổ, sân tennis |
| đặc tính: | chống tia cực tím trong mọi thời tiết, thân thiện với môi trường |

