Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ all weather synthetic running track ] trận đấu 110 các sản phẩm.
Đường chạy cao su 13mm Đường chạy ngoài trời Đường chạy bộ sàn hệ thống bánh sandwich
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Độ bền cao đường đua cao su bóng đá mịn với dịch vụ tốt
| Độ dày: | 13mm |
|---|---|
| Chống cháy: | Vâng. |
| hấp thụ sốc: | Cao |
ISO cao su tổng hợp chạy đường mòn âm thanh chống mòn sàn đường băng
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy cao su tổng hợp màu đỏ
| Trò chơi:: | Thể thao và Playround, Chạy thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy bằng cao su tổng hợp SBR Thân thiện với môi trường
| Trò chơi:: | Thể thao và Playround, Chạy thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sàn chạy / đường băng thể thao PU 13mm được Iaaf chứng nhận trong mọi thời tiết
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh dương/vàng |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyurethane |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | 38,9%-40,1% |
Sandwich Loại cao su Đường chạy Không độc hại Cách âm chống thấm nước
| Màu sắc: | màu đỏ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà thi đấu, sân vận động trường học, điền kinh và bể bơi |
| Vật liệu: | Silicon polyurea |
EPDM phát sóng cao su tổng hợp loại thông qua đường chạy Iaaf chứng nhận
| Vật liệu: | Polyurethane |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| độ dày: | 13mm |
Đường chạy bằng cao su tổng hợp IAAF Chất kết dính PU và hạt EPDM Đường chạy bằng cao su tổng hợp
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
SPU Tự thắt nút Cao su chịu mài mòn cao Đường chạy chống Spike
| Độ dày: | 13 |
|---|---|
| Khả năng chống cháy, mức độ: | 1 (Diamater điểm ghi <38mm) |
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 130 |

