Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ all weather synthetic running track ] trận đấu 110 các sản phẩm.
Sàn sân thể thao ngoài trời RoHS Sàn sân tennis chịu nước không độc hại
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
Sân bóng rổ ngoài trời bằng cao su ISO14001 Sàn không bong bóng
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Kéo dài khi nghỉ:: | 857 |
| Giá trị hồi phục:: | 88 |
鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| độ giãn dài khi nghỉ:: | 857% |
| Giá trị hồi phục:: | 88% |
EPDM PU Chất kết dính Cao su Polyurethane Chất kết dính Chống tia cực tím
| Chức năng liên kết:: | Bám dính mạnh mẽ, liên kết tốt |
|---|---|
| Ứng dụng:: | sàn sân chơi trẻ em, đường chạy, sàn thể thao |
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính PU, Chất kết dính PU, Chất kết dính Polyurethane |
Chất kết dính EPDM PU SBR Chất kết dính bằng cao su polyurethane vụn
| Chức năng liên kết:: | Bám dính mạnh mẽ, liên kết tốt |
|---|---|
| Ứng dụng:: | sàn sân chơi trẻ em, đường chạy, sàn thể thao |
| Tên sản phẩm:: | Chất kết dính PU, Chất kết dính PU, Chất kết dính Polyurethane |
Chất kết dính polyurethane cao su non đổ ướt Chất kết dính EPDM trong suốt
| Tên sản phẩm:: | Keo PU, keo PU, chất kết dính Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Bề mặt đường chạy, Lớp phủ sàn thể thao, Sàn sân chơi |
| Gõ phím:: | PU một thành phần |
Chất kết dính Polyurethane cao su vụn trong suốt Một thành phần Chất kết dính PU
| Tên sản phẩm:: | Keo PU, Chất kết dính Polyurethane, Keo PU |
|---|---|
| Chức năng liên kết:: | liên kết với SBR hoặc EPDM |
| Ứng dụng:: | Chất kết dính PU cho đường chạy và sàn sân chơi |
Hạt cao su màu 3mm Bảo vệ an toàn Độ đàn hồi cao
| Màu sắc: | xanh lam, xanh da trời |
|---|---|
| Hàm số: | Bảo vệ an toàn, đệm đàn hồi |
| tên sản phẩm: | Hạt EPDM, cao su EPDM |
Hạt cao su EPDM không độc hại 4mm Đổ ướt tại chỗ
| Tên sản phẩm:: | Hạt EPDM, Hạt cao su EPDM, hạt EPDM, v.v. |
|---|---|
| Đơn xin:: | Sân chơi, Sân thể thao, Đường chạy, cỏ nhân tạo đổ khuôn |
| Chứng chỉ:: | RoHS ,, CE ISO9001 và ISO14001, SGS, v.v. |
Sân chơi thể thao bằng đá vụn cao su Epdm màu xanh lá cây đỏ và cỏ nhân tạo đổ vào
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, vv, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Máy kết dính PU: EPDM =1: 6 hoặc 1:5.5 |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5-1.5mm, 1-4mm, 0.5-2.5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |

