Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ all weather synthetic running track ] trận đấu 110 các sản phẩm.
Hệ thống bánh sandwich đường đua chạy ISO PU chống tia UV đường đua chạy bộ tổng hợp
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Sàn thể thao tổng hợp thân thiện với môi trường 1.12Mpa Đường chạy công cộng
| Giá trị chống trượt:: | 56 |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1,12 |
| Độ dày:: | 13mm hoặc tùy chỉnh |
Đường đua PU tổng hợp sân vận động kháng mòn 0,4Mpa Với Chứng chỉ IAAF
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy cao su tổng hợp chống mài mòn 0,4Mpa cho sân vận động
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Sân vận động Cao su tổng hợp Đường chạy 0,4Mpa Chống mài mòn
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Đường chạy thể thao Sandwich màu xanh da trời 13mm không thấm nước
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Trường IAAF PU Đường chạy đua chống tĩnh sàn đường băng thân thiện với môi trường
| Giá trị chống trượt:: | 56 |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1.12 |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy chống tia cực tím PU SBR cao su tái chế chống mòn sàn đường băng
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
4mm Đệm cao su EPDM có khả năng đàn hồi Viên hạt cao su cho đường chạy
| Màu sắc: | xanh lam, xanh da trời |
|---|---|
| Hàm số: | Bảo vệ an toàn, đệm đàn hồi |
| tên sản phẩm: | Hạt EPDM, cao su EPDM |
Sân chơi Đường chạy bộ tổng hợp Thân thiện với môi trường
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35,8% |

