Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ all weather synthetic running track ] trận đấu 110 các sản phẩm.
Đường chạy Polyurethane cách âm, Đường chạy thể thao tổng hợp RoHS
| Trò chơi:: | Sân thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy cao su sân vận động Đường chạy thể thao PU Chứng chỉ IAAF Không độc hại
| Trò chơi:: | Thể thao và sân chơi, chạy thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
IAAF chứng nhận loại bánh sandwich PU đường đua vật liệu cao su tổng hợp
| Giá trị chống trượt:: | 56 |
|---|---|
| Độ bền kéo (MPa): | 1.12 |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy điền kinh cao su chống tia cực tím với IAAF được phê duyệt
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Trang trí màu 1.5mm Hạt cao su EPDM cho đường chạy
| Tên sản phẩm: | EPDM, cao su EPDM, hạt EPDM |
|---|---|
| Chức năng: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn |
| Ứng dụng: | Sân chơi thể thao, đường chạy, sân cỏ nhân tạo |
Bề mặt phủ thuốc xịt sàn cao su tổng hợp Tất cả thời tiết đường chạy bộ
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, vàng, xanh lá cây |
|---|---|
| Mẫu:: | Bề mặt sơn phun, bề mặt phát sóng |
| độ dày:: | 13mm |
Khả năng chống tia cực tím cao Đường chạy PU chống Spike
| hấp thụ sốc: | > 35 |
|---|---|
| mẫu:: | phun sơn |
| sức căng: | > 0,8Mpa |
CE Polyurethane Running Track 13mm Synthetic Jogging Track sàn đường băng
| Trò chơi:: | Sàn thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >40% |
Anti Spike Đường chạy bộ màu sắc PU Đường chạy bộ với Chứng chỉ Iaaf
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ cú sốc, %: | 38.9-40.1 |
Độ đàn hồi Đường chạy PU Chống Trượt Thoải mái 13mm
| Vật liệu: | PU |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Mức độ bảo vệ môi trường: | E1 |

