Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ all weather synthetic running track ] trận đấu 110 các sản phẩm.
Đường chạy cao su EPDM thân thiện với môi trường
| Trò chơi:: | Thể thao và Playround, Chạy thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy bộ tổng hợp chống tia cực tím chống âm thanh Đường chạy bộ cao su
| Trò chơi:: | Sàn đường chạy bộ thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
13mm IAAF cao su tổng hợp chạy theo dõi Spaycoating loại Sandwich Tartan
| Ứng dụng:: | Đường chạy thể thao, Đường chạy bộ, Sân vận động, Phòng tập thể dục, Thể thao và Sân chơi, v.v. |
|---|---|
| Tính năng:: | Thân thiện với môi trường, không có môi trường, cao su tổng hợp bền |
| Hàm số:: | Khép âm, chống trượt, chống tĩnh, cách nhiệt |
Đường chạy RoHS PU, Đường chạy thể thao tổng hợp không thấm nước
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Đường chạy PU 13mm, Hệ thống PUR đầy đủ Đường chạy Tartan
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy thể thao PU Đường chạy nhựa Tartan Sàn thể thao
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Đường băng nhựa Tartan Đường chạy thể thao PU Đường chạy thể thao Sàn thể thao
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Sàn thể thao Đường chạy thể thao PU Đường băng nhựa Tartan
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Đường chạy EPDM hạt PU, Đường chạy bánh sandwich 13mm
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy 400m không thấm nước
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |

