Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ all weather synthetic running track ] trận đấu 110 các sản phẩm.
Trường không phai màu cao su chạy theo dõi hấp thụ sốc chống gai
| Biến dạng dọc: | 1,47mm |
|---|---|
| Giá trị chống trượt (bpn 20 ℃): | 47 |
| Độ bền kéo, mpa: | 1.11 |
Mọi thời tiết Đường chạy bằng silicone Polyurethane với ngoại hình đẹp
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| biến dạng dọc: | 1,48 |
Đường chạy SPU xây dựng đơn giản và thuận tiện với chứng chỉ Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Đường chạy Spu xây dựng dễ dàng với chứng nhận Iaaf
| Vật liệu: | Polyurethane silicon |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ lục lam |
| độ dày: | 13mm |
Cao su silicon Polyurea Đường chạy Phun lớp phủ thấm Không độc hại
| Màu sắc: | Đỏ hoặc xanh lá cây hoặc xanh lam |
|---|---|
| Vật liệu: | Silicon polyurea |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
Hệ thống Sandwich 13mm Chạy theo dõi
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt: | đã sửa |
Hệ thống bánh sandwich trường học chạy theo dõi hấp thụ sốc sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt:: | Lắp đặt tại chỗ bằng máy móc, dụng cụ |
Hệ thống bánh sandwich 13mm Chạy theo dõi Bề mặt phát sóng hạt EPDM
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Hệ thống bánh sandwich đường chạy trường học cao su
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Polyurethane đường chạy công cộng 10mm đường chạy bộ ngoài trời đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ polyurethane |
|---|---|
| độ dày:: | 5mm, 8mm, 10mm, 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >40% |

