Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ all weather synthetic running track ] trận đấu 110 các sản phẩm.
Đường chạy chống trượt PU, Đường chạy tổng hợp 0,4Mpa
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy tổng hợp chống nước Tất cả thời tiết chống tia cực tím sàn đường băng
| Trò chơi:: | Sàn đường chạy bộ thể thao |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Trung tâm thể thao Đường chạy tổng hợp Đường chạy Red Stadium Đường chạy
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt:: | Lắp đặt tại chỗ bằng máy móc, dụng cụ |
Gốm tổng hợp đường chạy bảo vệ môi trường sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy thể thao, Đường băng thể thao |
|---|---|
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, chống tĩnh, cách nhiệt |
| Màu sắc:: | Màu đỏ, xanh dương, vàng, xanh lá cây |
Đường chạy tổng hợp thân thiện với môi trường IAAF Hệ thống cách nhiệt Sandwich
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy PU ngoài trời, Đường chạy sân chơi trong mọi thời tiết
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Full PUR đường chạy tổng hợp ngoài trời EPDM ướt đổ sàn đường băng
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, chống thấm nước, chống trượt, trang trí |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, v.v. |
| độ dày:: | 13mm |
Sàn thể thao SPU Đường chạy chịu thời tiết Độ dày 13mm
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
Đường chạy PU tổng hợp 13mm Laaf Giảm xóc chống trượt
| Vật liệu: | PU |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh dương/vàng |
Bảo vệ môi trường đường đua thể thao Spu chạy với chứng chỉ RoHS
| Vật liệu: | Polyurethane silic |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| hấp thụ sốc: | 35,8% |

