Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ all weather synthetic running track ] trận đấu 110 các sản phẩm.
Đường chạy thể thao bằng polyurethane tổng hợp cho sân chơi
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Sàn SPU cho mọi thời tiết, Sàn sân bóng rổ tổng hợp chống thấm nước
| Chức năng:: | Bảo vệ an toàn, Trang trí đẹp |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Trò chơi thể thao, sân bóng rổ, sân tennis |
| Đặc tính:: | Mọi thời tiết, chống tia cực tím, thân thiện với môi trường |
Kháng tia cực tím PU đường đua Silicon Polyurea cao su Athletic đường đua tổng hợp
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Polyurea Silicon |
| Độ dày: | 13mm hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
Phun silicon không độc hại Đường đua tổng hợp thể thao cách âm
| Màu sắc: | Đỏ hoặc xanh lá cây hoặc xanh lam |
|---|---|
| Vật chất: | Silicon polyurea |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
Đường chạy điền kinh cao su chống tia cực tím
| Trò chơi:: | Sàn đường chạy thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày tùy chỉnh |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sàn đường băng chống tia cực tím PU chống tia cực tím
| tên sản phẩm: | Sàn đường băng PU chống tia cực tím và chống gai |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc,%: | 38,9 |
| Biến dạng dọc, mm: | 1,74 |
Sân chơi SPU Flooring, Sân bóng rổ tổng hợp Công viên Olympic
| Chức năng:: | Trang trí đẹp, cách âm, bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Sân thể thao Vairoud, Sân chơi thể thao, Trò chơi thể thao |
| Đặc tính:: | Thân thiện với môi trường, không sinh thái, mọi thời tiết |
Sàn SPU cách âm, Sàn bóng rổ tổng hợp IAAF
| Chức năng:: | Trang trí đẹp, cách âm, bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Sân thể thao Vairoud, Sân chơi thể thao, Trò chơi thể thao |
| Đặc tính:: | Thân thiện với môi trường, không sinh thái, mọi thời tiết |
Phòng tập thể dục SPU tổng hợp Chạy sàn thông thường Chống tia cực tím
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật tư: | Silicon Polyurea |
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
Sàn thể thao tổng hợp IAAF Đường chạy bằng cao su Sandwich
| Độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
|---|---|
| Tính năng:: | Bền / Chống tia cực tím / Chống trượt |
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh lá cây, Xanh lam, v.v. |

