Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ blue outdoor playground rubber flooring ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Tính linh hoạt chuyên nghiệp và khả năng chống mài mòn tuyệt vời và chức năng sàn trang trí Sàn bóng rổ
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
CN-S04 Crystal Sân bóng rổ và chống thấm nước và cách âm sàn
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Biến dạng dọc 0,9mm và độ hồi âm cao và cách âm và độ bền kéo 1,4mpa Sàn bóng rổ silicon PU
| Material: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Application: | outdoor school stadiums and Gymnasiums |
| Color: | Red or you can customize |
Độ bền kéo 1.8mpa và độ đàn hồi của sàn bóng rổ silicon PU và khả năng chống cháy cấp 1
| Material: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Đơn xin: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Color: | Red or you can customize |
Hệ thống Sandwich 13mm Chạy theo dõi
| Trò chơi:: | đường chạy |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt: | đã sửa |
Độ bền kéo 1.9mpa Sàn tennis Silicon PU, chống tia cực tím và khả năng phục hồi cao
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học ngoài trời và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Plast 13mm đường chạy tổng hợp Hệ thống bánh sandwich chống thời tiết
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | Độ dày tiêu chuẩn quốc tế 13mm, hoặc độ dày có thể tùy chỉnh |
| Mức độ bảo vệ môi trường: | E1 |
Đường chạy thể thao PU Đường chạy nhựa Tartan Sàn thể thao
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Đường băng nhựa Tartan Đường chạy thể thao PU Đường chạy thể thao Sàn thể thao
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Sàn thể thao Đường chạy thể thao PU Đường băng nhựa Tartan
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |

