Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ blue outdoor playground rubber flooring ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Sàn sân tennis trong nhà ITF, Sàn tổng hợp sân tennis xanh
| Biến dạng dọc:: | 2,3mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >45% |
| Độ giãn dài khi đứt:: | 857 |
Sân chơi trẻ em EPDM Cao su vụn chống UV Ecolastic
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh lá cây, Xanh lam, Vàng, Tím, v.v. |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 0,5-2,5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn |
Hạt cao su EPDM không phai màu Đường chạy bộ EPDM màu
| Màu sắc: | Red, Green, Blue, v.v., có thể kiểm tra bảng màu |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí sàn, bảo vệ an toàn |
Đường chạy PU ngoài trời, Đường chạy sân chơi trong mọi thời tiết
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Kết cấu bằng gỗ bên ngoài Sân bóng rổ Sàn cách âm
| Trò chơi:: | Bóng rổ, cầu lông, bóng bàn, v.v. |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |
EPDM Cao su chịu thời tiết Chạy theo dõi Hạt chống kiềm
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, v.v., có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-4mm, 0,5-2,5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, bảo vệ an toàn |
Sàn đường chạy IAAF Sàn thể thao Sân chơi thể thao Bề mặt bằng hạt cao su EPDM
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, cam, tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | EPDM: PU=1:5.5 hoặc 1:6 |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5mm-5.0mm, 1-4mm, 2-4mm, 3-5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
Đường chạy thể thao Tartan Hạt cao su Epdm Màu xanh được IAAF chứng nhận
| Màu sắc:: | nhiều màu sắc tươi sáng để chọn, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Máy kết dính PU: EPDM =1: 6 hoặc 1:5.5 |
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, Trang trí màu sắc, giảm tiếng ồn |
Đường chạy tổng hợp chống tia cực tím 13mm Spraycoat bề mặt sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy thể thao, Đường băng thể thao |
|---|---|
| Hàm số:: | Bảo vệ an toàn, chống tĩnh, cách nhiệt |
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, vv. |
Lớp phủ lỏng SPU Sàn, Sân bóng rổ trong nhà bằng cao su tổng hợp
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |
| Đặc tính:: | Thân thiện với môi trường, không sinh thái |

