Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ blue outdoor playground rubber flooring ] trận đấu 115 các sản phẩm.
ISO màu xanh EPDM cao su hạt sàn thể thao chạy đường đua sân chơi
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tên sản phẩm:: | Đường chơi ngoài trời, sàn thể thao, đường chạy EPDM Granules cao su |
4mm Đệm cao su EPDM có khả năng đàn hồi Viên hạt cao su cho đường chạy
| Màu sắc: | xanh lam, xanh da trời |
|---|---|
| Hàm số: | Bảo vệ an toàn, đệm đàn hồi |
| tên sản phẩm: | Hạt EPDM, cao su EPDM |
Hạt cao su EPDM 3mm chống tia cực tím cho sân cỏ nhân tạo Màu vàng đỏ xanh lam
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, v.v., có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 0,5-2,5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn, Chống trượt |
Hạt cao su EPDM 0,5mm để bảo vệ an toàn cho sân chơi
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, v.v., có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 0,5-2,5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn, Chống trượt |
Hạt cao su chất kết dính polyurethane xanh lá cây chống tia cực tím cho sân chơi
| Màu sắc: | Red, Green, Blue, v.v., có thể kiểm tra bảng màu |
|---|---|
| Kích thước tiêu chuẩn: | 0,5-1,5mm, 1-3mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
| Hàm số: | Trang trí sàn, bảo vệ an toàn |
Sân chơi Đổ ướt Hạt cao su Hạt cao su đàn hồi
| Màu sắc:: | Màu đỏ, xanh dương, màu da cam, màu xanh lá cây, nhiều màu khác nhau |
|---|---|
| Hàm số:: | Trang trí màu sắc, Bảo vệ an toàn |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5mm-5.0mm, 1-4mm, 0.5-1mm.1-2mm.2-4mm.3-5mm, 0.5-1mm 1-2mm 2-4mm 3-5mm, tùy chỉnh |
Sân chơi thể thao bằng đá vụn cao su Epdm màu xanh lá cây đỏ và cỏ nhân tạo đổ vào
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, vv, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | Máy kết dính PU: EPDM =1: 6 hoặc 1:5.5 |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5-1.5mm, 1-4mm, 0.5-2.5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
Cỏ nhân tạo cỏ tổng hợp Tiêm hạt cao su Epdm không độc hại
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, tím, vv, có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | EPDM: PU=1:5.5 hoặc 1:6 |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 0.5-1.5mm, 1-4mm, 0.5-2.5mm, 2-4mm, tùy chỉnh |
Full PUR Outdoor Athletic Rubber Running Track Chứng chỉ IAAF Tất cả thời tiết
| độ dày:: | 13mm, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, Tùy chỉnh, Đỏ hoặc tùy chỉnh |
| Tính năng:: | Chống tia cực tím, chống trượt, hấp thụ sốc |
6mm dày SPU sàn sân bóng rổ ngoài trời xanh sân tennis
| Vật liệu: | Silicon PU |
|---|---|
| Kết cấu:: | Lớp sơn lót, lớp đệm, lớp gia cố, lớp sơn phủ ngoài |
| độ dày:: | 3-10mm, v.v., có thể tùy chỉnh |

