Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ blue outdoor playground rubber flooring ] trận đấu 115 các sản phẩm.
EPDM Granule Đỏ PU chạy theo dõi đầy đủ đổ polyurethane binder
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
13mm EPDM Granules Sandwich Đường chạy thể thao PU cách âm
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | Độ dày tiêu chuẩn quốc tế 13mm, hoặc tùy chỉnh |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Đường chạy PU 13mm EPDM Granules Sandwich cho phòng tập thể dục và sân vận động
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | Độ dày tiêu chuẩn quốc tế 13mm, hoặc tùy chỉnh |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Đường chạy thể thao Sandwich 13mm Chống nước Cách âm Chống trượt
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Đường chạy PU tổng hợp 13mm Laaf Giảm xóc chống trượt
| Vật liệu: | PU |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Màu sắc: | Đỏ/Xanh/Xanh dương/vàng |

