Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ blue outdoor playground rubber flooring ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Giảm xóc sàn sân bóng rổ tổng hợp ISO
| Trò chơi:: | Bóng rổ, cầu lông, bóng bàn, v.v. |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |
Sàn thể thao bóng rổ silicon PU dày 5mm Sàn thể thao
| Vật chất: | Silicon PU, Silicon Polyurethane, lớp phủ SPU |
|---|---|
| Đăng kí: | Quần vợt, bóng rổ, cầu lông, bóng chuyền, v.v. |
| kết cấu:: | Lớp sơn lót, lớp đệm, lớp tăng cường, lớp sơn phủ |
Sàn sân bóng rổ tổng hợp cao su IAAF Chống trượt
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi, Sân thể thao và Thi đấu |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, bảo vệ an toàn, v.v. |
| Đặc tính:: | Thân thiện với môi trường, không sinh thái |
Chống nước Sàn bóng rổ bằng gỗ pha lê chống trượt
| Độ dày: | 8mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh lam đậm, xanh lam, xanh lục |
| Ứng dụng: | Sân chơi thể thao |
Acrylic Màu xanh lá cây sân bóng rổ Bề mặt ngoài trời chống thấm nước
| Trò chơi:: | Bóng rổ, cầu lông, bóng bàn, v.v. |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi thể thao |
Sàn SPU cách âm cho vật liệu lát sàn chạy bánh sandwich
| độ dày: | 13mm, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền kéo, Mpa ≥:: | 0,8 |
| Biến dạng dọc:: | 1,74mm |
Đường chạy điền kinh cao su chống tia cực tím
| Trò chơi:: | Sàn đường chạy thể thao |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày tùy chỉnh |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sàn thể thao ngoài trời Silicon PU
| Trận bóng:: | Bóng rổ và nhiều môn thể thao Sàn |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, bảo vệ an toàn, v.v. |
| Ứng dụng:: | Sân thể thao, Sân chơi, Sân thể thao và Thi đấu |
Gạch cao su mô đun tự thoát nước PP Sàn thể thao lồng vào nhau
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh lá cây, Xanh lam, Vàng, Tím, v.v. |
|---|---|
| Chức năng: | Hấp thụ va chạm, Bảo vệ an toàn, v.v. |
| Tên :: | Sàn thể thao đan xen PP |
Đường chạy chống tia cực tím PU SBR cao su tái chế chống mòn sàn đường băng
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |

