Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ blue outdoor playground rubber flooring ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Đường chạy cao su sân chơi Độ dày 13mm cho ngoài trời
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
Sàn cao su bóng rổ Silicon Polyurethane chống tia cực tím đầy màu sắc không thấm nước
| Vật liệu: | Silicon PU, SPU, Silicon Polyurethane |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân chơi trường học, sân vận động, sàn phòng tập thể dục |
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh dương, nhiều màu sắc tươi sáng để lựa chọn |
Sàn cao su bóng rổ silicon polyurethane màu xanh lá cây Đỏ sàn Spu
| Vật liệu: | Silicon PU |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ, xanh lá cây, xanh dương, có thể tùy chỉnh |
| Độ dày: | 3-10mm, vv, có thể tùy chỉnh |
Bề mặt phủ thuốc xịt sàn cao su tổng hợp Tất cả thời tiết đường chạy bộ
| Màu sắc:: | Đỏ, xanh, vàng, xanh lá cây |
|---|---|
| Mẫu:: | Bề mặt sơn phun, bề mặt phát sóng |
| độ dày:: | 13mm |
Sân bóng rổ ngoài trời cách âm Sàn silicon PU
| Chứng chỉ:: | ITF, IAAF |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Đặc tính:: | Không độc hại, chống trượt, bền, liền mạch |
Hạt cao su tái chế ngoài trời 4mm Khả năng chống mài mòn
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh, nhiều màu khác nhau |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Kích thước tiêu chuẩn:: | 1-4mm, hoặc theo yêu cầu |
Ngoài trời màu sắc EPDM Granules cao su Sport sàn chạy bộ
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tên sản phẩm:: | Sàn cao su ngoài trời sàn thể thao sàn bề mặt đường chạy EPDM Granules cao su |
Granules cao su ngoài trời EPDM chống tĩnh cách nhiệt màu sắc
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Hạt cao su màu 3mm Bảo vệ an toàn Độ đàn hồi cao
| Màu sắc: | xanh lam, xanh da trời |
|---|---|
| Hàm số: | Bảo vệ an toàn, đệm đàn hồi |
| tên sản phẩm: | Hạt EPDM, cao su EPDM |
Đổ ướt với chất kết dính PU Màu đỏ Hạt cao su EPDM
| Vật chất:: | Cao su EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |

