Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ blue outdoor playground rubber flooring ] trận đấu 115 các sản phẩm.
Sàn cao su EPDM, Sàn cao su sân chơi ngoài trời màu xanh
| Vật liệu:: | Các hạt EPDM và chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ pha trộn:: | Các chất kết nối PU: hạt EPDM = 1: 5.5 hoặc 1: 6 |
| Thời gian dẫn:: | 7-10 ngày |
Thảm cao su sân chơi ngoài trời màu xanh lam Ướt hạt EPDM
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sân chơi ngoài trời chống trượt Chất kết dính PU EPDM Sàn cao su đổ ướt
| Vật chất:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, 40%, v.v. |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sân chơi ngoài trời EPDM cao su sàn cách nhiệt Màu sắc
| Vật liệu:: | EPDM |
|---|---|
| Nội dung hạt cao su:: | 8%-20%, vv |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Sàn cao su EPDM Thảm cao su sân chơi ngoài trời ISO
| Tên sản phẩm:: | Sàn cao su EPDM, Sàn hạt EPDM, |
|---|---|
| Cơ cấu sản phẩm ::: | Trộn với chất kết dính PU và lát trên mặt đất |
| Sử dụng:: | sân chơi, sân thể thao, sân thể dục |
Sàn cao su Play Park Chống tia ôzôn chống tia cực tím
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Nội dung hạt cao su:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, v.v. |
Sàn cao su EPDM chuyên nghiệp ngoài trời cho sân chơi thể dục / tập thể dục
| Vật liệu: | Hạt EPDM |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ/xanh/vàng/xanh dương |
| Tỷ lệ phục hồi nén: | 98,5% |
Sàn cao su EPDM chống tia cực tím 2mm Sàn ngoài trời an toàn cho trẻ em
| Tên sản phẩm:: | Sàn EPDM, Sàn cao su EPDM, Sàn sân chơi |
|---|---|
| Cơ cấu sản phẩm ::: | Chất kết dính PU và EPDM Đổ tại chỗ |
| Đơn xin:: | Sân chơi cao su, đường chạy, đường chạy bộ |
Gạch cao su 2.0Mpa Sân chơi ngoài trời chống trượt ISO14001
| Vật chất:: | EPDM, chất kết dính PU |
|---|---|
| Tỷ lệ trộn:: | Chất kết dính PU: Hạt EPDM = 1kg: 5,5kg hoặc 1kg: 6kg |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Sàn sân chơi trẻ em Hạt cao su EPDM Màu sắc tươi sáng
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh lá cây, Xanh lam, Vàng, Tím, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất:: | EPDM-Polymer |
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | EPDM: PU = 1: 5.5 hoặc 1: 6 |

