Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ blue outdoor playground rubber flooring ] trận đấu 115 các sản phẩm.
IAAF đường đua chạy tổng hợp Tất cả thời tiết Bảo vệ nhiệt sàn đường băng
| Trò chơi:: | Đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ, đường chạy bộ |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Cách cài đặt:: | Lắp đặt tại chỗ bằng máy móc, dụng cụ |
Sàn sân bóng rổ tổng hợp ngoài trời Silicon PU
| Trò chơi:: | Sàn sân bóng rổ |
|---|---|
| Chức năng:: | Chống thấm nước, cách âm, chống trượt, v.v. |
| Chứng chỉ:: | ITF, IAAF |
Thảm cỏ nhân tạo IAAF Đường chạy Epdm Hạt cao su Epdm Màu xanh lá cây
| Màu sắc:: | Đỏ, Xanh lục, Xanh lam, Vàng, Tím, tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu:: | EPDM-Polyme |
| Tỷ lệ hỗn hợp chất kết dính EPDM & PU: | EPDM: PU=1:5.5 hoặc 1:6 |
Sàn bóng rổ pha lê Rebound cao Chống thấm cách âm chống tia cực tím
| Màu sắc: | Đỏ, xanh lá cây, xanh lam hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
| Độ dày: | 8mm hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
SPU Độ giãn dài độ bền kéo cao CN-S01 Sàn bóng rổ chống trượt 8mm
| Màu sắc: | Màu xanh hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ phục hồi nén: | 92 |
| Mức độ chống cháy: | cấp độ 1 |
Sàn đường băng chống tia cực tím PU chống tia cực tím
| tên sản phẩm: | Sàn đường băng PU chống tia cực tím và chống gai |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc,%: | 38,9 |
| Biến dạng dọc, mm: | 1,74 |
Đường chạy sân vận động ngoài trời, Đường chạy ISO9001 EPDM
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |
CN-S05H 9mm Spikes Running PU Runway Flooring Anti Skiding
| Màu sắc: | đỏ, xanh lá cây vàng và xanh lam |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | 39.3 |
| Sức căng: | 0,62mpa |
Anti Spike Đường chạy bộ màu sắc PU Đường chạy bộ với Chứng chỉ Iaaf
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây |
|---|---|
| Độ dày: | 13mm |
| Tỷ lệ hấp thụ cú sốc, %: | 38.9-40.1 |
Đường chạy bằng cao su tổng hợp IAAF Chất kết dính PU và hạt EPDM Đường chạy bằng cao su tổng hợp
| Độ dày:: | 13mm |
|---|---|
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
| Nhân tố cọ sát:: | 0,56 |

