Tất cả sản phẩm
-
Đường chạy cao su
-
Đường chạy PU
-
Đường chạy tổng hợp
-
Sàn thể thao PVC
-
Sàn SPU
-
Sàn sân bóng rổ tổng hợp
-
Sàn tennis
-
Sàn Epoxy Bãi đậu xe
-
Sàn cao su EPDM
-
Hạt cao su EPDM
-
Sàn thể thao PP lồng vào nhau
-
Thảm tập thể dục cao su
-
Cỏ nhân tạo tổng hợp
-
Chất kết dính polyurethane cao su vụn
-
Máy móc cài đặt đường chạy
-
JacksonCN Sports là một công ty đáng tin cậy, Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. -
AndrewChúng tôi rất hài lòng với việc mua hàng của chúng tôi.
Kewords [ blue outdoor playground rubber flooring ] trận đấu 115 các sản phẩm.
CN-S01 RoHS và Sàn bóng rổ Silicon Polyurea chống thấm nước và cách âm
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
Không độc hại và không có mùi và thuận tiện để thi công Sàn thể thao bóng rổ SPU
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 8-10 năm |
Sàn sân bóng rổ ITTF CN-S01 và Sàn chống thấm có chất lượng cao
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
CN-S04-C Cryatal Sàn bóng rổ lớp chống mài mòn cho trường học
| Vật liệu: | Silicon Polyurea |
|---|---|
| Ứng dụng: | sân vận động trường học và nhà thi đấu |
| Màu sắc: | Màu đỏ hoặc màu gỗ hoặc bạn có thể tùy chỉnh |
RoHS PU Running Track Waterproof Synthetic Athletic Track Hệ thống Sandwich
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày:: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | >35% |
Đường chạy RoHS PU, Đường chạy thể thao tổng hợp không thấm nước
| Độ giãn dài khi đứt: | 138,6% |
|---|---|
| độ dày: | 13mm, hoặc theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc: | >35% |
Đường chạy EPDM hạt PU, Đường chạy bánh sandwich 13mm
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy chống trượt PU, Đường chạy tổng hợp 0,4Mpa
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Đường chạy PU 13mm, Hệ thống PUR đầy đủ Đường chạy Tartan
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm, độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |
Hệ thống bánh sandwich 13mm Chạy theo dõi Bề mặt phát sóng hạt EPDM
| Độ giãn dài khi nghỉ: | 138,6% |
|---|---|
| Độ dày:: | 13mm hoặc độ dày theo yêu cầu |
| Tỷ lệ hấp thụ sốc:: | > 35% |

